कंधार ;( दिगांबर वाघमारे ) –
कंधार शहरातील सर्व सामान्य जनतेच्या मनातला नगराध्यक्ष पदाचा उमेदवार म्हणून शहाजी अरविंदराव नळगे आहेत अशी प्रतिक्रिया कंधार शहरातील सामान्य जनतेतुन ऐकवयास येत आहे.
शहाजी अरविंदराव नळगे हे अष्ठपैलु उमेदवार असुन उच्चशिक्षित आहेत त्यांना राजकिय मोठा वारसा आहे. त्यांचे वडील अरविंदराव नळगे आणि आई शोभाताई अरविंदराव नळगे हे नगरध्यक्ष आसताना शहरात त्यांनी अनेक विकासाची कामे केली आहेत. त्यांचा कंधार शहरात मोठा जनसंपर्क आहे. लहाणा पासुन ते वृध्दा पर्यत नागरीक त्यांना शाहुभाऊ म्हणून ओळखतात आणि शहाजी नळगे सुध्दा सर्व सामान्य जनतेच्या अडीअडचनी सोडवतात सर्व सामान्य नागरीकानी हाक दिली तिथे ते हजर असतात असा त्यांचा दिनकर्म असतो .
ना गर्व ना अभिमान सर्व सामान्याच्या सुख दुःखात नेहमी सहभागी होऊन सामान्य जनतेला मायचा आधार देणारा नेता म्हणून आज कंधार शहरात शाहुभाऊ नळगे यांची ओळख आहे. शहाजी अरविंदराव नळगे यांना सुध्दा राजकारनाचा चांगला अनुभव आहे. एक वेळेस ते क्रॉप मेंबर म्हणून नगर परिषदेत गेले तर एक वेळेस जनतेतुन नगरसेवक म्हणून निवडून आले त्यामुळे त्यांना राजकारनाचा चांगला अनुभव आहे. आजही कंधार शहरातील तरुन वर्ग शहाजी नळगे यांच्या पाठीशी खंबीर पणे उभा आहे. आजही शहाजी अरविंदराव नळगे यांचा कंधार शहरातील सर्व जातीधर्मामध्ये जिव्हाळ्याचे संबंध आहेत. कंधार शहरातील सर्वाना एकाछताखाली घेवून चालनारं नेतृत्व म्हणून शाहुभाऊ नळगे यांच्याकडे पाहिल्या जाते. म्हणूनच कंधार शहरातील चौका चौकात जनतेच्या मनातला उमेदवार म्हणून शहाजी नळगे यांची कंधार शहरात जोरदार चर्चा आहे.

