कंधार:( दिगांबर वाघमारे )
रविंद्रनाथ टागोर प्राथमिक शाळा कंधार येथे ता १२ जानेवारी रोजी स्वराज्य जननी माॅं जिजाऊ व स्वामी विवेकानंद यांची जयंती विविध उपक्रमाने साजरी करण्यात आली.
यावेळी विद्यार्थ्यांनी माॅं जिजाऊ व स्वामी विवेकानंद यांच्या जीवनावर आधारित मनोगत व्यक्त केली, माहीन शेख, योगेश्वरी टेंभुर्णेवार, पुणम कल्याणकर, शितल कल्याणकर, रुपाली डुबुकवाड या विद्यार्थिनींनी माॅं जिजाऊ यांचा पाळणा व गीत सादर केले तर गणेश कल्याणकर, नारायण कल्याणकर, लखन वाघमारे या विद्यार्थ्यांनी जिजाऊ वंदना सादर केली. कार्यक्रमाचा शेवट “आम्ही शिवकन्या” या गीतावर नृत्य सादर करुन करण्यात आला.
यावेळी संस्थेचे सचिव जी जी यन्नावार, मुख्याध्यापक एस जी मुंडे, सहशिक्षक श्रीमती शेख, श्रीमती यन्नावार एम जी, श्रीमती परोडवाड, श्री सुर्यवंशी, श्री तिडके, श्री होंडाळे, श्री तपासे, उपस्थित होते. कार्यक्रमाचे सूत्रसंचालन व आभारप्रदर्शन पुणम कल्याणकर हिने केले.

